Máy Bơm Chìm Nước Thải CNP 40WQ12-10-0,75 0,75kw
Tải báo giá
• Mã SP
: CNP 40WQ12-10-0,75 0,75kw
• Thương hiệu
• Bảo hành
: 12 tháng
• Tình trạng
  Liên hệ
Máy bơm chìm nước thải 1pha CNP 40WQ12-10-0,75; Lưu lượng : 5 - 20 m3/h; Cột áp : 13 -5 met; Công suất : 0,75kW
Đang xử lý...
Thông tin sản phẩm
  • Lưu lượng tối đa đạt được: 1800m3/h
  • Cột áp tối đa đạt được: 66 met
  • Nhiệt độ chất lỏng cho phép: 40℃
  • Tốc độ động cơ: 2900/1400rpm đến 3500/1750rpm
  • Công suất động cơ lớn nhất: 90 kw
  • Thân bơm : Gang
  • Trục bơm : Thép không gỉ
  • Cánh bơm : Gang
  • Ứng dụng :
    Máy bơm chìm nước thải CNP dùng trong hệ thống thoát nước (tầng hầm, hầm chứa, khai thác mỏ)
    - Bơm hố móng trong công trình xây dụng
    - Máy bơm nước CNP cung cấp nước cho thủy lợi, tưới tiêu, trồng trọt nông nghiệp
    - Cung cấp xử lý nước cho nông nghiệp, trồng trọt, tưới tiêu.
    - Máy bơm CNP  sử dụng cho các công trình đài phun nước trang trí nghệ thuật
    - Sử dụng trong hệ thống gò, lĩnh vực ngấm, bể phốt
    - Máy bơm chìm nước thải để di chuyển nước thải vào hệ thống xử lý nước thải
    - Dùng bơm nước thải chuồng trại chăn nuôi, ao hồ nuôi trồng thủy hải sản
    Bơm chìm CNP  dùng trong xử lý nước thải khu công nghiệp, bệnh viện, nhà hàng, khách sạn...
Đặc điểm Máy Bơm Chìm Nước Thải CNP 40WQ12-10-0,75 0,75kw
- Nhập khẩu nguyên chiếc chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO-CQ
- Sản phẩm đảm bảo mới 100%
- Lưu lượng : 5 - 20 m3/h
- Cột áp : 13 -5 met
- Công suất : 0,75kW
- Điện áp sử dụng : 1pha / 3pha
- Kích thước họng xả : 40 mm
- Tốc độ vòng tua động cơ : 2850 ( v/p )
- Kích thước hạt sạn tối đa có thể bơm : 15mm